Tìm Kiếm

Tiêu đề
Nội dung tin
Vị trí đăng Loại
no image

Giới thiệu địa chỉ sửa chữa điện nước tại nhà uy tín, một sự lựa chọn đúng đắn khi cần sửa chữa điện nước tại nhà Hà Nội



 Tin đăng của bạn
Tất cả các tin đã đăng của tôi

Mục: Rao BánNgày đăng: 08.10.2018
Bởi: mrgiauhgp2  
Tiêu đề:Thiết bị chuyển đổi Moxa
Thiết bị chuyển đổi Moxa
Giải pháp Ethernet công nghiệp của Moxa được thiết kế riêng để mở rộng hội tụ mạng tự động cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi. Với sự hỗ trợ từ các giải pháp , nhiều mạng công nghiệp có thể được thống nhất thành một giải pháp tích hợp Ethernet tích hợp duy nhất bao gồm kết nối có dây, không dây và bảo mật.

Thiết bị chuyển đổi Moxa được ứng dụng rộng rãi trong hầu hết các ngành công nghiệp. Công ty TNHH Thương Mại Kỹ Thuật Hưng Gia Phát là nhà phân phối thiết bị Moxa chính hãng tại Việt Nam.
Đại lý Moxa

Nport Moxa vietnam

Switch Ethernet Moxa vietnam

Uport Moxa vietnam

Đại lý phân phối thiết bị chuyển đổi Moxa





Switch Ethernet EN50155





Model Moxa :
CP-118E-A-I w/o cable 8 Port PCIe Board, w/o Cable, RS-232/422/485, w/ Surge , w/ Isolation

CP-118EL-A w/o Cable 8 Port PCIe Board, w/o Cable,RS-232/422/485, Low Profile

CP-118U 8 Port UPCI Board, RS-232/422/485

CP-118U-I 8 Port UPCI Board, RS-232/422/485, w/ Isolation

CP-118U-I-T 8 Port UPCI Board, RS-232/422/485, w/ Isolation, Wide Temperature

CP-118U-T 8 Port UPCI Board, RS-232/422/485, Wide Temperature

CP-132 2 Port PCI Board, RS-422/485

CP-132EL-DB9M 2 Port PCIe Board, w/ DB9M Cable, RS-422/485, Low Profile

CP-132EL-I-DB9M 2 Port PCIe Board, w/ DB9M Cable, RS-422/485, w/ Isolation, Low Profile

CP-132I 2 Port PCI Board, RS-422/485, w/ Isolation

CP-132IS 2 Port PCI Board, RS-422/485, w/ Isolation, w/ Surge

CP-132S 2 Port PCI Board, RS-422/485, w/ Surge

CP-132UL-DB9M 2 Port UPCI Board, w/ DB9M Cable, RS-422/485, Low Profile

CP-132UL-I-DB9M 2 Port UPCI Board, w/ DB9M Cable, RS-422/485, w/ Isolation, Low Profile

CP-132UL-I-T 2 Port UPCI Board, RS-422/485, w/ Isolation, Low Profile, Wide Temperature

CP-132UL-T 2 Port UPCI Board, RS-422/485, Low Profile, Wide Temperature

CP-134EL-A-I w/o cable 4 Port PCIe Board, w/ o Cable, low profile, RS-422/485, w/ Surge, w/ Isolation

CP-134EL-A-I-DB25M 4 Port PCIe Board, w/ DB25M Cable, low profile, RS-422/485, w/ Surge, w/ Isolation Thiết bị chuyển đổi Moxa

CP-134EL-A-I-DB9M 4 Port PCIe Board, w/ DB9M Cable, low profile, RS-422/485, w/ Surge, w/ Isolation

CP-134U w/o Cable 4 Port UPCI Board, w/o Cable, RS-422/485

CP-134U-DB25M 4 Port UPCI Board, w/ DB25M Cable, RS-422/485

CP-134U-DB9M 4 Port UPCI Board, w/ DB9M Cable, RS-422/485

CP-134U-I w/o Cable 4 Port UPCI Board, w/o Cable, RS-422/485, w/ Isolation

CP-134U-I-DB25M 4 Port UPCI Board, w/ DB25M Cable, RS-422/485, w/ Isolation

CP-134U-I-DB9M 4 Port UPCI Board, w/ DB9M Cable, RS-422/485, w/ Isolation

CP-134U-I-T 4 Port UPCI Board, RS-422/485, w/ Isolation, Wide Temperature

CP-134U-T 4 Port UPCI Board, RS-422/485, Wide Temperature

CP-138E-A-I w/o cable 8 Port PCIe Board, w/o Cable, RS-422/485, w/ Surge , w/ Isolation

CP-138U 8 Port UPCI Board, RS-422/485

CP-138U-I 8 Port UPCI Board, RS-422/485, w/ Isolation

CP-138U-I-T 8 Port UPCI Board, RS-422/485, w/ Isolation, Wide Temperature

CP-138U-T 8 Port UPCI Board, RS-422/485, Wide Temperature

CP-168EL-A w/o Cable 8 port PCIe Board,w/o Cable, RS-232, Low Profile

CP-168U 8 Port UPCI Board, RS-232

CP-168U-T 8 Port UPCI Board, RS-232, Wide Temperature

CP-204J 4 Port PCI Board, RS-232, RJ45

CP-602E-I w/o Cable 2 Port CANbus PCI Express Board, w/Isolation, 0 to 55℃ Temperature

CP-602E-I-T w/o Cable 2 Port CANbus PCI Express Board, w/Isolation, -40 to 85℃ Temperature

CP-602U-I w/o Cable 2 Port CANbus Universal PCI Board, w/Isolation, 0 to 55℃ Temperature

ICF-1150-S-ST Industrial RS-232/422/485 to Fiber Optic Converter, ST Single mode

ICF-1150-S-ST-IEX Industrial RS-232/422/485 to Fiber Optic Converter, ST Single mode, IECEx Certification Approval

ICF-1150-S-ST-T Industrial RS-232/422/485 to Fiber Optic Converter, ST Single mode, -40 to 85 ℃

ICF-1150-S-ST-T-IEX Industrial RS-232/422/485 to Fiber Optic Converter, ST Single mode, -40 to 85 ℃, IECEx Certification Approval

ICF-1170I-M-ST Industrial CAN bus to Fiber Optic Converter, ST Multi-mode, 0 to 60℃ Temperature

ICF-1170I-M-ST-T Industrial CAN bus to Fiber Optic Converter, ST Multi-mode, -40 to 85 ℃ Temperature

ICF-1180I-M-ST Industrial PROFIBUS to Fiber Optic Converter, ST Multi-mode



ICF-1180I-M-ST-T Industrial PROFIBUS to Fiber Optic Converter, ST Multi-mode, -40 to 75 ℃

ICF-1180I-S-ST Industrial PROFIBUS to Fiber Optic Converter, ST Single-mode

IMC-P101-S-ST-T Industrial PoE Media Converter, single mode, ST connector, -40 to 75°C

ISD-1110-T 7 data line entry level surge protector for RS-232 , -40 to 85°C, 15V clamping voltage

ISD-1130-T 4 data line entry level surge protector for RS-422/485, -40 to 85°C, 5V clamping voltage

ISD-1210-T 4 data line advanced level surge protector for RS-232, -40 to 85°C, 15V clamping voltage

ISD-1230-T 4 data line advanced level surge protector for RS422/485, -40 to 85°C, 5V clamping voltage

LB-RJ4510P-RS232 RJ-45 Loopback Tester 12.80*42.65mm BE

LB-RJ458P-RS232 RJ-45 Loopback Tester RS-232 Connector

LB-RJ458P-RS422 RJ-45 Loopback Tester RS-422 Connector

ME51-M-SC 10/100BaseTxto 100BaseFx media converter, multi mode, SC type fiber, w/ 110VAC (220VAC)PWR adapter

ME51-M-ST 10/100BaseTxto 100BaseFx media converter, multi mode, ST type fiber, w/110VAC(220VAC) PWR adapter

ME51-S-SC 10/100BaseTxto 100BaseFx media converter, single mode, SC type fiber, w/110VAC(220VAC) PWR adapter



Thiết bị chuyển đổi Moxa, Bộ chuyển đổi Moxa, Đại lý Moxa, Moxa vietnam, Nport Moxa vietnam, Uport Moxa vietnam



Để biết thêm chi tiết thông tin và tư vấn miễn phí với giá cả hợp lý hãy gọi cho chúng tôi.



Huỳnh Thanh Giàu

[Technical Support & Senior Sales Eng ]

[Cellphone] +84 938 906 663

[Email ] giau@hgpvietnam.com

Online contact :

Skype: giau_12



CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT HƯNG GIA PHÁT

Địa chỉ : 58 Đường số 45 , Phường 14 , Quận Gò Vấp , T/PHCM , Việt Nam.

ĐT : +84 ( 08 ) 38958795 - Fax : + 84 ( 08 ) 38958796

Email : info@hgpvietnam.com - Website : www.hgpvietnam.com
Bấm vào để xem ảnh lớn



Liên hệ:
Mr Giàu
58 Đường số 45 , Phường 14 , Quận Gò V

Điện thoại: 0938.906.663

Email:   Địa chỉ email này đang được bảo vệ khỏi chương trình thư rác, bạn cần bật Javascript để xem nó
[ Quay lại ]
no image
no imageno imageno imageno imageno imageno imageno image