Tìm Kiếm

Tiêu đề
Nội dung tin
Vị trí đăng Loại
no image

Giới thiệu địa chỉ sửa chữa điện nước tại nhà uy tín, một sự lựa chọn đúng đắn khi cần sửa chữa điện nước tại nhà Hà Nội



 Tin đăng của bạn
Tất cả các tin đã đăng của tôi

Mục: Rao BánNgày đăng: 08.10.2018
Bởi: mrgiauhgp2  
Tiêu đề:Bộ chuyển đổi Moxa
Bộ chuyển đổi Moxa
Giải pháp Ethernet công nghiệp của Moxa vietnam được thiết kế riêng để mở rộng hội tụ mạng tự động cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi. Với sự hỗ trợ từ các giải pháp Moxa, nhiều mạng công nghiệp có thể được thống nhất thành một giải pháp tích hợp Ethernet tích hợp duy nhất bao gồm kết nối có dây, không dây và bảo mật.

Bộ chuyển đổi Moxa được ứng dụng rộng rãi trong hầu hết các ngành công nghiệp. Công ty TNHH Thương Mại Kỹ Thuật Hưng Gia Phát là nhà phân phối thiết bị Moxa chính hãng tại Việt Nam.
Moxa vietnam

Đại lý phân phối Moxa

Bộ chuyển đổi Moxa

Nport Moxa

Đại lý Moxa





Uport 1650-8





Nport P5150A



Model :
NPort IA5250AI-T 2-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge, -40~75℃

NPort IA5250AI-T-IEX 2-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge, -40~75℃, IECEx Certification Approval

NPort IA5250A-T 2-port RS-232/422/485 serial device server, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge, -40~75℃

NPort IA5250A-T-IEX 2-port RS-232/422/485 serial device server, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge, -40~75℃, IECEx Certification Approval

NPort IA5250-IEX 2-port RS-232/422/485 to 2-ports 10/100BaseT(X), 0 to 55°C, IECEx

NPort IA5250-T 2-port RS-232/422/485 serial device server, 10/100MBaseT(X) (RJ45), -40~75℃

NPort IA5250-T-IEX 2-port RS-232/422/485 to 2-ports 10/100BaseT(X), -40 to 75°C, IECEx

NPort IA5450A 4-port RS-232/422/485 serial device server, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge

NPort IA5450AI 4-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge

NPort IA5450A-IEX 4-port RS-232/422/485 serial device server, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge, IECEx Certification Approval

NPort IA5450AI-IEX 4-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge, IECEx Certification Approval

NPort IA5450AI-T 4-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge, -40~75℃

NPort IA5450AI-T-IEX 4-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge, -40~75℃, IECEx Certification Approval

NPort IA5450A-T 4-port RS-232/422/485 serial device server, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge, -40~75℃

NPort IA5450A-T-IEX 4-port RS-232/422/485 serial device server, 10/100MBaseT(X), 1KV serial surge, -40~75℃, IECEx Certification Approval

NPort P5150A 1-port RS-232/422/485 device server, 10/100M Ethernet, DB9 male, PoE, 0-60℃, 1KV serial surge

NPort P5150A-T 1-port RS-232/422/485 device server, 10/100M Ethernet, DB9 male, PoE, -40~75℃, 1KV serial surge Bộ chuyển đổi Moxa

NPort S8455I-MM-SC 4 port device server, RS-232/422/485, 3 port 10/100 Ethernet, 2 port 100M Multi mode Fiber, SC connector,15KV ESD, 12-48 VDC

NPort S8455I-MM-SC-T 4 port device server, RS-232/422/485, 3 port 10/100 Ethernet, 2 port 100M Multi mode Fiber, SC connector,15KV ESD, 12-48 VDC, -40~75℃

NPort S8455I-SS-SC 4 port device server, RS-232/422/485, 3 port 10/100 Ethernet, 2 port 100M Single mode Fiber, SC connector,15KV ESD, 12-48 VDC

NPort S8455I-SS-SC-T 4 port device server, RS-232/422/485, 3 port 10/100 Ethernet, 2 port 100M Single mode Fiber, SC connector,15KV ESD, 12-48 VDC, -40~75℃

NPort S8458-4S-SC-T 4 RS-232/422/485 ports, 4 10/100M Ethernet ports, 4 100M single-mode fiber ports with SC connector, 12-48VDC, -40 to 85℃ operating

NPort W2004 4-port RS-232/422/485 Device Server with 802.11g WLAN, antenna, US band, US plug

NPort W2150A 1 Port Wireless Device Server, 3-in-1, 802.11 a/b/g WLAN, 12-48 VDC, 0 to 55℃, w/adapter

NPort W2150A-T 1 Port Wireless Device Server, 3-in-1, 802.11 a/b/g WLAN, 12-48 VDC, -40 to 75℃

NPort W2250A 2 Port Wireless Device Server, 3-in-1, 802.11 a/b/g WLAN, 12-48 VDC, 0 to 55℃, w/adapter

NPort W2250A-T 2 Port Wireless Device Server, 3-in-1, 802.11 a/b/g WLAN, 12-48 VDC, -40 to 75℃

NPort W2250-JP 2-port RS-232/422/485 Device Server with 802.11b WLAN, antenna, Japan band, US plug

PWC-C13US-3B-183 POWER CORD 110V 1.8M BK

PWC-C7AU-2B-183 Power Cord Australia Plug CONN' 2 pin

PWC-C7EU-2B-183 Power Cord Euro Plug Bộ chuyển đổi Moxa

PWC-C7JP-2B-183 Power Cord USA Straight Plug

PWC-C7UK-2B-183 Power Cord British Plug

PWC-C7US-2B-183 Power Cord USA Straight Plug

PWR-05200-AU-S1 100-240 VAC input, 2A@5 VDC output, SAA, UK Plug

PWR-05200-EU-S1 5V 2A, 5.5/2.5/9.5, EU Plug

PWR-12040-AU-S1 PWR-12040-AU-S1 5.5/2.1/9.0/90D

PWR-12042-US-S2 ADP/SW 12V/0.42A USA 5.5/2.1/9.0/90D

PWR-12050-WPAU-S1 12V 0.5A, 5.5/2.1/7.5, w/Nut, w/AU Plug

PWR-12050-WPAU-S2 12V 0.5A, 5.5/2.1/9.0, w/AU Plug

PWR-12050-WPEU-S1 12V 0.5A, 5.5/2.1/7.5, w/Nut, w/EU Plug

PWR-12050-WPEU-S2 12V 0.5A, 5.5/2.1/9.0, w/EU Plug

PWR-12050-WP-S2 12V 0.5A, 5.5/2.1/9.0, w/o AC Plug

PWR-12050-WPUK-S1 12V 0.5A, 5.5/2.1/7.5, w/Nut, w/UK Plug

PWR-12050-WPUK-S2 12V 0.5A, 5.5/2.1/9.0, w/UK Plug

PWR-12050-WPUSJP-S1 12V 0.5A, 5.5/2.1/7.5, w/Nut, w/USJP Plug

PWR-12050-WPUSJP-S2 12V 0.5A, 5.5/2.1/9.0, w/USJP Plug

PWR-12120-USJP-S2 ADP GPSA1200120 UL/PSE 100-240Vac12V1.2A

PWR-12125-DT-S2 12V 1.25A, 5.5/2.1/7.5, w/Nut,Desktop

PWR-12150-AU-S2 Power adaptor 12V, 1.5A 5.5/2.1/9.0 AU Plug

PWR-12150-AU-SA-T 12V 1.5A, 5.5/2.1/7.5, w/Nut WT, -40 to 75°C, AU Plug

PWR-12150-CN-S1 ADP/SW 12V/1.5A China 5.5/2.1/9/90D CR

PWR-12150-CN-S2 ADP/SW 12V1.5A China 5.5/2.1/7.5/180w/Nu

PWR-12150-EU-S2 ADP AD-1201200DV 230Vac 12V 1.2A TUV

PWR-12150-EU-SA-T 12V 1.5A, 5.5/2.1/7.5, w/Nut WT, -40 to 75°C, EU Plug

PWR-12150-UK-S2 ADP/SW 12V/1.5A UK 5.5/2.1/9.0/90D

PWR-12150-UK-SA-T 12V 1.5A, 5.5/2.1/7.5, w/Nut WT, -40 to 75°C, UK Plug

PWR-12150-USJP-SA-T 12V 1.5A, 5.5/2.1/7.5, w/Nut WT, -40 to 75°C, USJP Plug

PWR-12150-USJP-T1 12V 1.5A, 5.5/2.1/7.5, w/Nut WT, -40 to 75°C, USJP Plug

TCC-80-DB9 RS-232/422/485 Converter. Port Powered. RS-485 connector: DB9M

TCC-80-DB9-RP Retail package (10 pcs), RS-232/422/485 Converter. Port Powered. RS-485 connector: DB9M.

TCC-80I RS-232/422/485 Converter. Port Powered. 2.5 KV Isolation.

TCC-80I-DB9 RS-232/422/485 Converter. Port Powered. 2.5 KV Isolation. RS-485 connector: DB9M

TCC-80I-DB9-RP Retail package (10 pcs), RS-232/422/485 Converter. 2.5 KV Isolation. RS-485 connector: DB9M.

UPort 2410 4 port USB-to-Serial Converter, RS-232

UPort 404 4 Port industrial-grade USB Hub, w/ adapter

UPort 404-T w/o Adapter 4 Port industrial-grade USB Hub, w/o adapter, Wide Temperature

UPort 407 7 Port industrial-grade USB Hub, w/ adapter

UPort 407-T w/o Adapter 7 Port industrial-grade USB Hub, w/o adapter, Wide Temperature

WK-36-02 Wall mounting kit for NPort IA5150A/5250A



Thiết bị chuyển đổi Moxa, Bộ chuyển đổi Moxa, Đại lý Moxa, Moxa vietnam, Nport Moxa vietnam



Để biết thêm chi tiết thông tin và tư vấn miễn phí với giá cả hợp lý hãy gọi cho chúng tôi.



Huỳnh Thanh Giàu

[Technical Support & Senior Sales Eng ]

[Cellphone] +84 938 906 663

[Email ] giau@hgpvietnam.com

Online contact :

Skype: giau_12



CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT HƯNG GIA PHÁT

Địa chỉ : 58 Đường số 45 , Phường 14 , Quận Gò Vấp , T/PHCM , Việt Nam.

ĐT : +84 ( 08 ) 38958795 - Fax : + 84 ( 08 ) 38958796

Email : info@hgpvietnam.com - Website : www.hgpvietnam.com
Bấm vào để xem ảnh lớn



Liên hệ:
Mr Giàu
58 Đường số 45 , Phường 14 , Quận Gò V

Điện thoại: 0938.906.663

Email:   Địa chỉ email này đang được bảo vệ khỏi chương trình thư rác, bạn cần bật Javascript để xem nó
[ Quay lại ]
no image
no imageno imageno imageno imageno imageno imageno image